Filin Jirgin Sama na Miami Da Kiliya: Duk Abinda Kuna Bukatar Ku Sani
Gabatarwa Zuwa Yin Kiliya ta Filin Jirgin Sama na Miami
Yin parking a Ƙasar Kasuwanci ta Miami yana da kyau! Yana daidai tsakiyar siffar takalmin doki tsakanin tashar tashi da isowa. Kuna iya zaɓar tsakanin Valet da daidaitaccen filin ajiye motoci, duka biyun ko dai an rufe gareji ne ko kuma buɗaɗɗen kuri'a. Don haka ko menene kuke buƙata, mun sami kula da buƙatun ku na filin ajiye motoci!
Yin Kiliya A Filin Jirgin Sama
Idan kana neman yin fakin motarka a filin jirgin sama, akwai zaɓuɓɓuka da yawa! Ana yin parking da kai na ɗan gajeren lokaci ko na dogon lokaci - ko'ina daga mintuna 20 zuwa kwanaki 60. Duk wuraren suna daidai ta ginin tasha don samun sauƙi. Parking Valet shima zaɓi ne kuma yana iyakance zaman ku zuwa kwanaki 20, amma yana adana lokacinku lokacin da zaku koma filin jirgin sama. Ga waɗanda ke ɗaukar fasinja, akwai ko da kyautar wayar salula a cikin ƙofar filin jirgin sama. Duk abin da kuke buƙata don yin parking, mun rufe ku!
Yin Kiliya Daga Wurin Wuta
Neman dacewa kuma amintacciyar hanyar yin parking a filin jirgin sama na Miami? Kada ka kara duba! A parkingcupid.com, zaku iya kwatanta sabis na waje daban-daban waɗanda ke akwai - daga yin kiliya zuwa sabis na valet. Sabis na Valet za su sadu da ku a tashar tashar ku, ku ajiye abin hawan ku a cikin amintaccen wuri kuma ku sa ta jira masu zuwa waje idan kun dawo. Ko, yi amfani da zaɓin 'park da hau' - yin kiliya a wuri mai kusa kuma ɗauki motar bas ɗin kyauta kai tsaye zuwa tashar ku! Kuna iya yin ajiyar wuri da ajiye sarari kafin tafiya don a kula da komai kafin ku isa.
Taswirori Yana Nuna Jerin Samfuran Kawai; Fara Gwajinku Kyauta Yanzu Don Duba Duk Jeri Na Kusa da ku.
Wuraren Yin Kiliya Na Filin Jirgin Sama Na Miami Don Hayar
Parking Cupid yana taimaka muku samun filin ajiye motoci inda kuke buƙata tare da mafi kyawun wuraren ajiye motocin haya don haya a Filin jirgin saman Miami.
Samun dama ga sakamakon bincike mara iyaka, jeri da ƙari.
TAKAYYA: Amintaccen wurin shakatawa na mota kusa da filin jirgin sama tare da ƙwararrun direbobi - dacewa mafi dacewa.
$?????TAKAYYA: Sabis mai sauri, amintacce kuma abin dogaro - Tattalin Arziki Kiliya MIA zai ajiye muku motar ku tare da wannan sabis ɗin valet - Babban sabis na filin ajiye motoci n
$?????TAKATAI: Sabis mai sauri, amintacce kuma abin dogaro - Shahararren zaɓi kusa da Filin Jirgin Sama na Miami - Babban sabis na filin ajiye motoci kusa da Miami Internation
$?????TAKAITACCE: Babban tsaro mai daraja - motar ku za ta kasance lafiya da aminci - Babban sabis na filin ajiye motoci kusa da Filin jirgin saman Miami International - Amintaccen wurin shakatawa na mota
$?????TAKATAI: Shahararren zabi kusa da Filin Jirgin Sama na Miami - Mafi dacewa.
$?????pages
Jagora Zuwa Filin Jirgin Sama na Miami
Idan kuna neman tafiya ƙasashen waje, to Miami International Airport (MIA) ita ce ƙofar ku! Tare da fasinjoji miliyan 40 da ke wucewa kowace shekara kuma mafi girman kaso na matafiya na duniya a Amurka, MIA tana haɗa ku zuwa Kudancin Amurka da Turai. Kamfanonin jiragen sama na Amurka suna amfani da shi a matsayin babban cibiyarsu ta Latin Amurka, yayin da sauran masu dako kamar Layin Jirgin Sama na Gabas, UPS, FedEx, LATAM, Frontier da Avianca suna da hanyoyi anan kuma. Yana ɗaya daga cikin filayen jirgin saman Amurka guda takwas waɗanda za su iya ɗaukar jirgin Airbus A380 kuma yana ba matafiya haɗin gwiwa zuwa Amurka, Turai da Asiya. Don haka idan kuna neman babban haɗi tsakanin Amurka da Latin Amurka to Miami Airport shine zaɓinku na ɗaya!
Menene Bayanan Tuntuɓar Filin Jirgin Sama na Miami?
Adireshi: 2100 NW 42nd Ave, Miami Airport, FL 33142, Amurka. Waya: +1 305-876-7000 Yanar Gizo: http://www.miami-airport.com/
Wuri Na Filin Jirgin Sama na Miami
Filin jirgin sama na MIA yana da nisan mil takwas daga Downtown Miami a Florida, yana mai da shi zaɓi mai sauƙi ga mutanen da ke tafiya zuwa ko daga yankunan gida kamar Hollywood, Fort Lauderdale, Boca Raton, Hialeah da West Palm Beach. Abu ne mai sauqi don zuwa filin jirgin sama tare da ingantattun hanyoyin haɗin gwiwa tare da Titin Filin Jirgin Sama da Titin Dolphin Expressway. Kuna iya ɗaukar Filin Jirgin Sama na Miami Beach Flyer daga Miami Beach ko ɗayan hanyoyin kai tsaye na Metrobus daga Downtown Miami, South Beach, South Miami, Doral, Hialeah, Coconut Grove da Opa-Locka. Idan kuna zuwa daga nesa, akwai kuma hanyoyin Metrorail da Metromover daga Hialeah, Downtown Miami da South Miami, da kuma sabis na Tri-Rail daga West Palm Beach, Boca Raton, Fort Lauderdale, Hollywood da Hialeah. Don haka samun zuwa Filin jirgin saman MIA abu ne mai sauƙi!
Tarihin Filin Jirgin Sama na Miami
An buɗe filin jirgin saman Miami a cikin 1920 kuma cikin sauri ya girma cikin shahara. A cikin 1946, ya fara ba da jiragen da ba na tsayawa ba zuwa Chicago da Newark amma bai fadada fiye da St Louis ko New Orleans ba har zuwa shekarun 1960. Sannan, a cikin 1970s, jirage masu saukar ungulu zuwa London sun fara tashi daga MIA kuma Air Florida yana da cibiyar su a can kuma. Kamfanin jiragen sama na British Airways ya kuma tashi na hanyar Concorde daga 1984 zuwa 1991. Jiragen saman gabas da na Amurka sun mayar da shi cibiyarsu, wanda ya ba MIA ƙarin jiragen sama na ƙasa da ƙasa kuma ya ƙara mata suna a matsayin muhimmiyar kofa a Amurka. A cikin shekarun da suka gabata, an sanya hannun jari a filin jirgin sama, tare da adadin fasinjoji yanzu ya wuce miliyan 30. Ana ci gaba da yin wani sabon gyare-gyare na dala miliyan 651, wanda zai sabunta wannan filin jirgin saman na zamani. MIA ta bambanta a cikin Amurka don samun jiragen zuwa Cuba; duk da haka, an keɓance su ne don 'yan jarida da jami'an gwamnati. Gabaɗaya, Filin Jirgin Sama na Miami yana ci gaba da zama sanannen cibiyar hanyoyin haɗin gwiwa zuwa Turai da Amurka ta Tsakiya.
Filin Jirgin Sama na Miami
Kuna buƙatar taimako nemo hanyar ku a kusa da filin jirgin sama na Miami? Kada ku damu! Akwai cikakken shirin Jakadan sa kai da ke akwai don taimaka muku! Kawai bincika rumfunan bayanai kuma za su yi farin cikin ba da kwatance da shawarwari. Bugu da ƙari, MIA tana da gidajen abinci masu daɗi sama da 125, shaguna, da sauran abubuwan more rayuwa - tare da yalwar sarari don ƙari a nan gaba. Don cikakkun bayanai game da abinci, siyayya, da ƙari, tabbatar da duba gidan yanar gizon Jami'ar Miami International Airport. Ji daɗin zaman ku!
Wuraren shan taba
Dakin addu'a
Ayyukan gidan waya
Tarin dabbobi
Pharmacy
WiFi kyauta
Wuraren iyali
Nursery
Kayan wasan yara/littattafai
Canjin kuɗi
Injinan ATM
rumfar bayanin baƙo
Tasha tashar mota
Parking mota na dogon lokaci
Yankin saukarwa
Bayan gida
An kashe samun dama
Wuraren canza jarirai
Siyayya
Ba haraji
Shafuka masu zaman kansu
Wakilan Jarida
Alamar ƙira
remembrances
Food
gidajen cin abinci
cafes
Shagunan cakulan
Drinks
Bars
Gidajen kwana
Shagunan kofi
Miami Airport Hotel & Parking
Kuna zuwa filin jirgin sama kuma kuna buƙatar wani wuri don yin kiliya? Yawancin otal-otal na kusa suna bayar da a babban zaɓin filin ajiye motoci. Kuna samun har zuwa makonni biyu na filin ajiye motoci kyauta a cikin otal ɗin tare da canja wurin motar bas kyauta zuwa tashar ku lokacin da kuka tsaya aƙalla dare ɗaya. Hanya ce mai kyau don raba dogon tafiye-tafiye, musamman idan kun yi ajiyar otal mai matsakaicin zango. Sabbin sarƙoƙi kamar Holiday Inn, Ingantattun Inn, Ramada da Hyatt duk suna ba da fakiti - kawai ku tabbata kun yi ajiya a gaba kuma ku san cewa ana ba da izinin sokewa galibi idan shirin ku ya canza.
Manyan Abubuwan Yi A Filin Jirgin Sama na Miami
Bincika Tsararrun Shaguna
Shugaban zuwa Filin Jirgin Sama na Miami don ƙwarewar siyayya kamar babu! Za ku sami alamun zanen Emporio Armani, Mont Blanc, Coach, Penguin, Thomas Pink, Michael Kors, L'Occitane da ƙari. Ƙari Karamin kantuna Shoppes a Ocean Drive yana ba da ƙarin samfura da shaguna. Amma idan kuna son ƙwarewa mafi kyau, duba Terminals D, H da J. Kar ku manta da ɗaukar wasu mahimman abubuwan tafiya yayin da kuke ciki! MIA ta samu ku. Ji daɗin sayayyar ku!
Shiga Abinci A Airport
A Filin Jirgin Sama na Miami, zaku iya samun wasu gidajen cin abinci masu daɗi da gaske waɗanda ke ba da abinci waɗanda ke da kyau fiye da kuɗin jirgin da aka saba. Don ainihin abin mamaki, kai zuwa Terminal D. Akwai Beaudevin giya da cuku, Cafe Versailles 'Cuba abinci, Sushi Maki da Lorena Garcia Cocina's Caribbean menu. Ko kuma idan abinci ne na Cuban da kuke ciki, je zuwa Terminal E kuma duba La Carreta - har ma an nuna shi a matsayin ɗayan mafi kyawun gidajen cin abinci na filin jirgin sama a duniya ta Condé Nast Traveler. Don haka lokaci na gaba da kake a MIA, tabbatar da bincika fiye da zaɓin abinci mai sauri! Ba za ku yi nadama ba.
Yawon shakatawa The Art nune-nunen
Ziyarar Filin Jirgin Sama na Miami? Kar a manta da zane-zane masu ban mamaki da ake nunawa - daga na zamani zuwa sassaka, zane-zane, zane, da daukar hoto. Katangar gilashin Christopher Janney mai launin bakan gizo yana da daukar ido musamman, amma kar a manta da bincika duk sauran kayan aiki na musamman. Akwai ayyukan al'umma, ayyukan masu fasaha na gida, fasahar yara, da nune-nunen kan batutuwa daban-daban. Don haka me yasa ba za ku kalli kewaye ba kuma ku sami wahayi ta hanyar kerawa akan nunin?
Huta A Cikin Wuraren Wuta Da Dakin Yoga
Kuna zuwa filin jirgin sama na Miami amma kuna jin damuwa? Kada ku damu, filin jirgin sama ya rufe ku! XpressSpa a cikin Terminal D yana ba da tausa daga mintuna 15 zuwa mintuna 90 mai tsayi da kewayon yankan hannu, gyaran gyaran kafa da kuma maganin kyau. Idan hakan bai isa ba, me zai hana a gwada Jetsetter Spa a cikin Terminal H don tausa da kyau iri-iri. Hakanan akwai ɗakin yoga a cikin Terminal H idan kuna son samun motsa jiki mai laushi don shakatawa. Don haka babu buƙatar damuwa, kawai cire damuwa kuma ku ji daɗin lokacinku a filin jirgin sama!
Jira A Salo A Falon Filin Jirgin Sama
Idan kuna tashi daga Miami International, ƙila ba za ku san cewa wasu daga cikin swankiest lounges a filin jirgin sama suna samuwa ga matafiya na yau da kullun. Don kuɗin wucewar rana, zaku iya samun damar zuwa abinci da abubuwan sha na kyauta, wifi mai sauri, shawa da jiyya a wurare kamar American Express Centurion Lounge da wuraren zama na Amurka da Delta. Hanya ce mai kyau don shakatawa idan kuna da dogon hutu ko jinkiri! Ƙari ga haka, za ku iya ɗaukar wasu nunin zane-zane da wurin wasan yara mara sauti. Tabbas yana da kyau a yi la'akari!
Manyan Abubuwan Yi Kusa da Filin Jirgin Sama na Miami
Wynwood Arts District
Koma zuwa Wynwood Arts District kuma za ku sami kanku kewaye da 70+ galleries da gidajen tarihi, ban da wasu ban mamaki na jama'a art art! Cibiyar ta duka ita ce Wynwood Walls, wanda ke da tarin launuka masu kyau da cikakkun hotuna daga masu fasaha daban-daban. Duba Wynwood Art Walk yayin da kuke can - yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin da za ku ɗauka duka! Wynwood yana da nisan mil 7 kawai daga Filin jirgin sama na Miami kuma yana yin balaguron fasaha na musamman tare da ɗimbin manyan wuraren shakatawa da wuraren shakatawa. Kada ku rasa wannan lokacin da kuke cikin gari!
American Airlines Arena
Je zuwa Filin Jirgin Sama na Amurka idan kuna son kama wasan Miami Heat - suna cikin NBA kuma tafiyar mil bakwai ne kawai (kilomita 11.3) daga Filin jirgin saman Miami International! Ba cikin kwando ba? Babu damuwa, akwai abubuwa da yawa da ke faruwa a nan kamar kide-kide na kiɗa da wasan kwaikwayo. Za ku sami lokaci mai ban mamaki ko da menene kuka zaɓi yi!
Vizcaya Museum da Lambuna
Villa Vizcaya ya kasance gidan wani ɗan kasuwa mai arziki a cikin gida, amma yanzu yana buɗe wa jama'a azaman gidan kayan gargajiya. Yana da nisan mil 11 (kilomita 17.7) daga tashar jirgin sama, wannan wurin mai ban mamaki yana bazu cikin kadada 50 (kadada 20.2), tare da dakuna sama da 70 cike da lambuna na Renaissance masu ban mamaki, katako na asali, gine-ginen tarihi da na musamman na zane-zane daga ƙarni na 15 zuwa na 19. . Ziyarci ce ga duk wanda ke neman gano tarihin sa mai ban sha'awa, tare da ƙirƙira ƙirar ciki da kayan daki waɗanda suka cancanci a yaba! Bude shekara zagaye, wuri ne mai kyau don jin daɗin ranar fita.
Miami Beach
Idan kana neman wani ban mamaki bakin teku hutu makoma, kada ku duba fiye da Miami! Kawai nisan mil 13 daga filin jirgin saman MIA, garin yana da nisan mil na yashi na zinare da ruwan shuɗi mai haske tare da bakin tekun. Daga Tekun Arewa zuwa Mid Beach, Kudancin Tekun zuwa Tekun Tekun, akwai wadatar da za a bincika idan aka zo wurin wurin shakatawa na Art Deco da Bayfront Park & Marketplace. Ko kuna son shakatawa a cikin rana, ɗauki kyawawan gine-gine ko gwada wasu abinci mai daɗi - Miami da gaske yana da duka! Don haka zo ziyara - mun yi alkawarin ba za ku ji kunya ba!
Babban Havana
Little Havana yana da nisan mil huɗu kawai daga Filin jirgin saman Miami kuma tabbas yana da daraja a duba! Gida ce ga baƙi daga Cuba, Amurka ta tsakiya da Kudancin Amirka, don haka za ku sami wasu al'adu masu ban mamaki. Kuna iya duba manyan bukukuwa, abinci mai ban mamaki, kiɗa mai ban mamaki da shaguna masu zaman kansu na musamman. Ƙari ga mazauna gida koyaushe suna da abokantaka sosai - yana kama da kawo ɗan Cuba kaɗan zuwa Amurka. Idan kuna can a farkon bazara, kar ku rasa bikin Calle Ocho- yana tattara sama da mutane miliyan don yanayin bukukuwan Carnival irin na Caribbean. Kwarewar da ba za ku manta ba!
Zoo Miami
Ziyartar Zoo Miami babbar hanya ce don samun kusanci da sirri tare da dabbobi daga ko'ina cikin duniya! Ita ce gidan zoo mafi tsufa kuma mafi girma a Florida, wanda ya bazu a fadin kadada 750 (kadada 303.5), kimanin mil 20 (kilomita 32.2) daga Filin jirgin saman Miami International. Kuna iya ganin nune-nunen da ke nuna yanayin muhalli na Everglades, Asiya, Afirka, Amazon da Ostiraliya. Ƙari - akwai mil uku (kilomita 4.8) na hanyoyi don ku bincika! Idan kana buƙatar tafiya a kusa da gidan namun daji, har ma suna ba da hayar keke. Zoo Miami kuma tana tallafawa shirye-shiryen kiyayewa a cikin gida da kuma na duniya - don haka yana da daraja ɗaukar ɗan lokaci anan don koyo game da jindadin dabbobi!
Dolphin Mall
Idan kuna ziyartar Miami, to, tafiya zuwa Dolphin Mall tabbas ya cancanci dubawa. Wannan babbar cibiyar kasuwanci tana da nisan mil tara daga filin jirgin sama, wannan babbar cibiyar kasuwanci tana ba da kantunan kantuna miliyan 1.4 da kuma gidan wasan kwaikwayo mai allo 19. Tare da Bloomingdales, Neiman Marcus, Saks Fifth Avenue da Old Navy duk suna wakilci a ciki, tabbas za ku sami wani abu ga kowa da kowa. Bugu da ƙari, tare da ton na gidajen cin abinci da shagunan kofi akwai kuma, ba za ku yi gajeriyar wuraren da za ku ci ba. Motocin jama'a suna gudu daga Filin jirgin saman Miami idan ba kwa son tuƙi, kuma akwai filin ajiye motoci da yawa idan kun yanke shawarar tafiya da mota! Don haka ci gaba - ba za ku yi nadama ba!
Perez Art Museum Miami
Gidan kayan tarihi na Pérez na Miami yana da nisan mil 8 kawai daga Filin jirgin saman Miami! Yana cikin wani gini mai ban sha'awa, wanda ya sami lambar yabo kuma yana da kyawawan filaye a Park Museum. Tare da sama da 2000 na fasaha na ƙarni na 20 da aiki daga al'adun Tekun Atlantika, tabbas yana da wani abu don kowa ya ji daɗi. Fasaha da gine-gine na musamman ne, kuma kuna jin yanayi na musamman lokacin da kuka ziyarta. Ana samun halartar rikodin kwanan nan, don haka sun kasance suna saka hannun jari a cikin tarin su kuma suna yin nune-nune na musamman na yau da kullun. Tabbas ya cancanci dubawa yayin lokacin ku a Miami!
Wanne Terminal?
Kuna tashi daga filin jirgin sama na Miami? Ga abin da kuke buƙatar sani! MIA a fasaha tana da gine-ginen tasha guda uku waɗanda aka kasu kashi shida, amma galibi ana kiran su a matsayin tashoshi ɗaya. Wannan yana nufin ƙarancin tafiye-tafiye a cikin filin jirgin sama don nemo ƙofar ku, amma kuma yana nufin wasu kamfanonin jiragen sama na iya tashi da masu isowa a tashoshi daban-daban. Duba teburin da ke ƙasa don ganin inda kuke buƙatar zuwa a MIA. MIA cibiya ce ta Avianca, LATAM Airlines da Frontier Airlines, yayin da American Airlines da Layin Jirgin Sama na Gabas kuma yi amfani da ita a matsayin matattarar fasinjoji. Idan kuna buƙatar taimako nemo hanyar ku, akwai Jakadun Sa-kai waɗanda za su iya taimakawa. Bugu da ƙari, zaku iya saukar da aikace-aikacen wayar salula na Filin jirgin saman Miami na hukuma don gano wurare 500 a cikin filin jirgin. Don ganin kamfanonin jiragen sama a halin yanzu suna ba da jigilar jama'a zuwa da daga Filin jirgin saman Miami, duba gidan yanar gizon su.
Yadda Ake Zuwa Filin Jirgin Sama na Miami
Car
Idan kana neman hanya mai sauri don zuwa filin jirgin sama na Miami (MIA), yana dacewa a cikin 33142 lambar lambar ZIP na Miami akan titin NW 42nd. Za ku iya samun damar yin amfani da shi ta hanyar ɗaukar I-95 ko I-75, dangane da wurin ku - idan kuna zuwa daga Fort Lauderdale, Orlando, Daytona Beach ko Jacksonville ku ɗauki I-95 kudu zuwa Wynwood District na Miami kuma sannan canza zuwa ko dai Dolphin ko Expressways. Hakazalika, idan kuna zuwa daga Fort Myers, Tampa, ko Atlanta ku gangara I-75 zuwa gundumar Hialeah kafin ku canza zuwa Palmetto Expressway. Akwai wadataccen motar haya, limo da sabis na tafiya tare da ake samu daga Miami da kewaye kuma ga waɗanda ba sa so su tuka abin hawan nasu. Don haka duk abin da kuke buƙatar yi shine zaɓi hanyar sufuri da kuka fi so kuma ba da daɗewa ba za ku kasance a MIA!
Bus
Kuna zuwa filin jirgin sama daga Miami Beach? Filin jirgin saman Miami Beach Flyer yana gudanar da motocin jigilar kaya kowane minti 30 daga wurare daban-daban, yana mai da shi zaɓi mai dacewa. Hakanan zaka iya amfani da tsarin Metrobus da Metrorail waɗanda ke tafiyar da hanyoyi daga ko'ina cikin birni zuwa filin jirgin sama. Idan kuna shigowa daga Fort Lauderdale, akwai kuma sabis na bas na fayyace. Kuma kar ku manta, tashar jirgin sama na bas ɗin Greyhound ne na manyan biranen Amurka. Don haka duk hanyar da kuka zaɓa don isa wurin, ba za ku makale ba!
Train
Kuna zuwa filin jirgin sama na Miami? Kuna iya ɗaukar Metrorail da Metromover daga Miami da kewayenta, kamar Broward da Palm Beach. Idan kuna fitowa daga gaba, Tri-Rail ko Amtrak zai haɗa ku zuwa tashar jirgin ƙasa ta MIA. Kuma mafi kyawun duka, da zarar kun isa wurin, zaku iya yin tsalle kan tsarin layin dogo mai haske kyauta zuwa tashoshi! Don haka, zaku iya samun sauƙi daga A zuwa B.
Amfani mai amfani
Tabbatar cewa kun Shirya Hanyarku Don Saukowa da Karɓa
Saukowa ko ɗaukar fasinjoji a Filin jirgin saman Miami na iya zama da wahala. Don tabbatar da cewa ba ku yi kuskure ba kuma ku ƙare a gefen da ba daidai ba na filin jirgin sama, yana da kyau ku yi shiri gaba da sanin kanku da alamun hanya da shimfidar wuri. Duba wannan taswirar MIA don taimaka muku samun inda kuke buƙatar zuwa takamaiman jirgin ku. Ta wannan hanyar, zaku iya kewaya hanyarku cikin sauƙi zuwa filin jirgin sama kuma ku guje wa duk wani abin takaici! Yin hanyar ku ta filin jirgin sama na Miami ba lallai ne ya zama matsala ba. Kafin ku tashi zuwa filin jirgin sama, yana da wayo don bincika alamun hanya da shimfidar wuri don ku san ainihin inda za ku je kamfanin jirgin ku na musamman. Don taimaka muku, yi amfani da wannan taswirar MIA kuma ku tabbata kuna kan hanya madaidaiciya! Tare da ɗan ƙaramin shiri, tafiya zuwa filin jirgin sama na Miami zai zama iska. Sa'a!
Yana ɗaukar tsayi fiye da yadda kuke tunanin zagaya MIA
Zagaya filin jirgin sama na Miami na iya zama ɗan wahala. Tunda gine-ginen tasha suna haɗe da juna, babu sabis na jigilar jigilar gaggawa da ake samu. Kuna iya amfani da hanyoyin tafiya masu motsi da Skytrain a cikin Terminal D, amma har yanzu zai ɗauki tsawon lokaci fiye da yadda ake tsammani a irin wannan babban filin jirgin sama. Don hanzarta abubuwa, zaku iya ɗaukar tsarin jirgin ƙasa mai sauƙi na MIA Mover daga cibiyar motar haya ko tashar bas da tashar jirgin ƙasa. Wannan ya kamata ya taimake ka ka zaga da sauri.
Gajerun Tsaro Zuwa Terminal D
Terminal D na iya samun cunkoson jama'a sosai, amma idan kun san dabarar, hakika yana da sauri don shiga ta hanyar tsaro a Terminal E sannan ku koma zuwa D. Ba mutane da yawa sun fahimci cewa Terminals D da E suna da alaƙa bayan tsaro! Don haka idan layin a cikin Terminal D ya yi tsayi da yawa don son ku, wannan na iya zama babban zaɓi.
Ba Mafi Jin Dadi Ga Masu Barci ba
Mutanen da suka kwana a filin jirgin sama na Miami sun ba da rahoton cewa ba shine wurin da ya fi dacewa da kwanciyar hankali ba - madaidaicin hannu a ko'ina na iya sanya shi tauri! Sun kuma lura cewa abubuwa suna yin hayaniya da sanyi bayan jirgin na ƙarshe na ranar, don haka ya danganta da kasafin kuɗin ku, kuna iya yin la'akari da zama a otal ɗin da ke kusa.
Akwai Ƙarin Zaɓuɓɓukan Abinci na Dare Fiye da Filin Jirgin Sama
Idan kun makale a filin jirgin sama na dare kuma kuna buƙatar abin da za ku ci ko sha, kada ku damu! Ba wai kawai akwai kantin bajel na sa'o'i 24 da ake samu a cikin tashar ba, amma akwai kuma sauran rangwame da yawa da aka buɗe duk faɗin ƙasa. Don haka ko da wane lokaci ne, ba za ku ji yunwa ba!
FAQs Filin Jirgin Sama na Miami
Nawa ne Kitin Tattalin Arziki A Filin Jirgin Sama na Miami?
Neman mafi kyawun farashi akan filin ajiye motoci na Miami? Kada ka kara duba! Kawai shigar da bayanan tafiyarku cikin akwatin da ke sama kuma za mu nuna muku mafi yawan farashin kiliya na tattalin arziki na yanzu. Yana da sauƙi! Don haka, kar a jira - yi ajiyar wurin ku a yau kuma ku shirya don kasada ta gaba.
Nawa Ne Kudin Yin Kiliya A Filin Jirgin Sama na Miami?
Kafin yin ajiyar filin ajiye motoci na filin jirgin sama a Miami ita ce hanya mafi kyau don tafiya - abubuwa na iya yin zafi sosai yayin lokacin kololuwa! Parkcupid.com yana ba ku damar kwatanta kuri'a na zaɓuɓɓukan wurin shakatawa na mota, don haka koyaushe za ku sami mafi kyawun ciniki don tafiyarku. Farashin na iya bambanta da yawa, don haka muna ba da shawarar amfani da mashaya binciken mu a saman shafin don samun keɓaɓɓen ƙima. Tafiya mai daɗi!
Wadanne wurare zan iya tashi zuwa kuma Daga Filin jirgin saman Miami?
Jiragen sama daga filin jirgin sama na Miami na iya kai ku zuwa kowane nau'in wurare masu ban sha'awa, ko dai kai tsaye ko tare da jiragen da ke haɗawa! Shirya tafiyarku na gaba bai taɓa yin sauƙi ba. Ina zaku je?
Sydney
Melbourne
Brisbane
Canberra
Newcastle
Perth
Gold Coast
Cairns
Hobart
Sunshine Coast
Launceston
Ballina-Byron
Auckland
Wellington
Christchurch
Nelson
Los Angeles
Mai gadi
Gatwick
London City
fiumicino
Venice
Barcelona El Prat
Madrid
Buenos Aires
Zurich
Frankfurt
Hamburg
Cape Town
Dublin
Calgary
Toronto