Neman Ƙarin Kyauta Ajiye 50% Kashe! |
Yana da Kyauta don Neman 15,729+ Kuri'a da yawa
Ajiye Lokaci, Ajiye Kuɗi & Rayuwa Mafi Kyau Tare da Sauƙin Kiliya Cupid
Yin Kiliya Cupid > blog > Filin jirgin sama na Dayton da Kiliya: Duk abin da kuke buƙatar sani

Filin jirgin sama na Dayton da Kiliya: Duk abin da kuke buƙatar sani

Gabatarwa Zuwa Yin Kiliya ta Filin Jirgin Sama na Dayton

Idan kana neman wurin yin kiliya a Dayton Airport, akwai yalwa da zažužžukan samuwa. Kuna iya zaɓar daga sabis na VIP zuwa filin ajiye motoci na tattalin arziki. Anan ga taƙaitaccen bayani na filin ajiye motoci na hukuma:

Yin Kiliya na ɗan lokaci

Ana zuwa filin jirgin sama? Wurin ajiye motocin mu na ɗan gajeren lokaci yana nan don sauƙaƙe muku abubuwa! Yana kusa da tashar kuma ba kwa buƙatar tikitin. Abin da kawai za ku yi shi ne goge katin kiredit ɗin ku lokacin shiga da fita, kuma kun gama. Bugu da kari, mintuna 30 na farko na filin ajiye motoci kyauta ne. Tare da Akwai wuraren ajiye motoci 200, tabbas za ku sami wuri! Don haka ku shigo ku ji daɗi.

Garages na Filin Jirgin Sama na Dayton: Wanne ne Ya dace a gare ku?

Yin Kiliya na dogon lokaci

Akwai Dogon Yin Kiliya na Tsawon Lokaci yana samar da wurare 1,150 kusa da Ginin Tasha da sabon Lantarki na Tattalin Arziki tare da sarari 2,350 a gefensa. Daga na farko, za ku iya yin tafiya mai ɗan gajeren nisa zuwa tashar tashar ko daga duka biyu, za ku iya yin tsalle a kan ɗaya daga cikin motocin DAYrider wanda ke gudana kowane minti takwas zuwa 10 kuma ku kai ku kai tsaye.

Garage And Valet Parking

Idan kuna neman yin kiliya daidai kusa da Ginin Terminal, kan gaba zuwa matakan 2 da 3 na Garage! Hakanan kuna iya ajiye sarari a gaba idan kuna son tabbatar da samun ɗaya. Ko, me zai hana a je yin parking valet? Kawai sauke motar ku a Valet Booth a gaban tashar kuma za mu kula da ita har sai kun dawo. Sauƙi!

Karɓa

A filin jirgin sama na Dayton, kuna da zaɓi na yin amfani da adadin wayar salula wanda ke ba da WiFi kyauta da allon sa ido na jirgin. Kuna iya jira a nan har sai fasinjojinku sun zo, ko kuma idan sun riga sun jira ku to za ku iya amfani da sauri Wurin Yin Kiliya Na ɗan Lokaci wanda ke da mintuna 30 na parking kyauta. Bugu da ƙari, akwai ƙuri'a mai yawa tare da sarari 1,600 musamman don lokacin balaguron balaguro. Wadanda ke da nakasa za su iya samun wuraren ajiye motoci da aka keɓance a cikin Garage, layin farko na Loti na ɗan gajeren lokaci ko kusa da wuraren ɗaukar jirgin a cikin Lot ɗin Tattalin Arziƙi. Duk wannan don sanya tafiyarku ta zama santsi da rashin damuwa kamar yadda zai yiwu!

Mafi kyawun Garages na Filin Jirgin Sama na Dayton don Balaguro-Free

Jagora Zuwa Filin Jirgin Sama na Dayton

Filin jirgin sama na Duniya na Dayton (DAY), wanda mazauna wurin suka sani da Filin jirgin sama na Dayton, shine filin jirgin sama na uku mafi yawan jama'a a Ohio kuma babban filin jirgin sama 100 a Amurka. Yana rufe kadada 4,500 mai ban sha'awa (kadada 1,821) kuma kamfanonin jiragen sama hudu suna ba da tashi daga nan. Bayan tafiyar Kudu maso Yamma, Kamfanin Jiragen Sama na Allegiant ya kutsa kai don cike gibin, tare da kara yawan wuraren da ake zuwa. Dayton International yana da kiyasin tasirin tattalin arziƙin dala biliyan 1 a yankin kuma gida ne ga shahararren Nunin Jirgin Sama na Vectren Dayton na shekara-shekara shima! Ana samun jirage marasa tsayawa zuwa garuruwa 14 daban-daban daga nan.

Menene Bayanan Tuntuɓar Filin Jirgin Sama na Dayton?

Adireshi: 3600 Terminal Drive, filin jirgin sama na Dayton, Ohio 45377, Amurka. Waya: +1 937-454-8200 Yanar Gizo: https://flydayton.com/

Wurin Filin Jirgin Sama na Dayton

Kuna shirin tashi ciki ko fita daga filin jirgin sama na Dayton? Yana da nisan mil tara daga Downtown Dayton, don haka akwai ƴan hanyoyin zuwa wurin. Kuna iya yin hayan mota a Terminal Building, ɗauki taksi daga yankin Sufuri na ƙasa, shirya motar haya ko sabis na mota, ko ma shiga bas (Hanyar 43). Idan kuna zuwa wani birni, tashar bas ɗin Greyhound tana mil 7.5 daga filin jirgin sama na Dayton da mil 6.5 daga Downtown Dayton a cikin Trotwood. Tafiya mai daɗi!

Tarihin filin jirgin sama na Dayton

Tun daga 1903, Dayton ta kasance cibiyar sufurin jiragen sama godiya ga 'yan'uwan Wright da na'urar tashi ta farko. A cikin 1928, wasu 'yan kasuwa sun sayi kadada 311 daga birnin Dayton don ƙirƙirar filin jirgin sama na Dayton. Abin takaici, ba ta tashi kamar yadda aka tsara ba - har sai James M. Cox, Gwamnan Ohio, ya shiga don tara kuɗi, samun tallafi kuma ya sake yin aiki. Domin girmama kokarin James M. Cox, filin jirgin sama ya canza sunansa a 1952 - Filin jirgin saman James M. Cox-Dayton Municipal. A cikin 1975, an san shi da filin jirgin sama na James M. Cox Dayton na kasa da kasa kuma tun daga lokacin an yi gyare-gyare mai yawa don biyan bukatun fasinjojinsa. Shaida ce mai ban mamaki ga gadon 'yan'uwan Wright da shekaru masu yawa na aiki tuƙuru da James M. Cox ya yi!

Filin Mota na Filin Jirgin Sama na Dayton mai araha: Inda za a yi Kiliya don ƙasa

Dayton Airport kayan aiki

Idan kana neman jarida, abin da za ku ci ko sha, ko abin tunawa kafin jirginku a filin jirgin sama na Dayton, Concourses A da B da Babban Ginin Terminal kun rufe! Za ku sami ƙaramin zaɓi na kantunan dillalai da zaɓin abinci da abin sha waɗanda zasu taimaka tabbatar da kun bugi sararin sama da duk abin da kuke buƙata. Ji dadin!

  • Wuraren shan taba

  • Dakin addu'a

  • Ayyukan gidan waya

  • Tarin dabbobi

  • Pharmacy

  • WiFi kyauta

  • Wuraren iyali

    • Nursery

    • Kayan wasan yara/littattafai

  • Canjin kuɗi

  • Injinan ATM

  • rumfar bayanin baƙo

  • Tasha tashar mota

  • Parking mota na dogon lokaci

  • Yankin saukarwa

  • Bayan gida

  • An kashe samun dama

  • Wuraren canza jarirai

  • Siyayya

    • Ba haraji

    • Shafuka masu zaman kansu

    • Wakilan Jarida

    • Alamar ƙira

    • remembrances

  • Food

    • gidajen cin abinci

    • cafes

    • Shagunan cakulan

  • Drinks

    • Bars

    • Gidajen kwana

    • Shagunan kofi

Dayton Airport Hotel & Yin Kiliya

Idan kuna kama jirgin da wuri daga filin jirgin sama na Dayton ko kuma isa da daddare, kuna iya yin la'akari da fakitin Park, Barci da Fly. Ta wannan hanyar, zaku iya fara tafiyarku tare da hutawa mai kyau kuma ku guje wa wahalar tuƙi zuwa ko daga filin jirgin sama! Akwai zaɓuɓɓuka da yawa kusa da filin jirgin sama na DAY - me zai hana a duba cikin Crowne Plaza Hotel Dayton inda za ku iya shakatawa a cikin ɗakin kwana na zamani, ku shiga cikin tafkin ko ku ci abinci a gidan cin abinci na rufin? A madadin, akwai Red Lion Inn da Suites Dayton tare da cibiyar motsa jiki, wurin shakatawa na waje da karin kumallo na kyauta kafin ku ɗauki motar jirgin zuwa DAY. Matafiya masu hankali na kasafin kuɗi yakamata su nufi filin jirgin sama na Clarion Inn Dayton - har yanzu kuna iya jin daɗin yin iyo a cikin tafkin waje, kuna bakin rana akan bene ko amfani da WiFi kyauta da jarida a cikin ɗakin ku. Don haka fara tafiyarku daidai da ɗayan waɗannan Fakitin Park, Sleep da Fly kusa da filin jirgin saman DAY!

Manyan Abubuwan Yi A Filin Jirgin Sama na Dayton

Ƙarshen Jagora don Nemo Mafi kyawun Garages na Filin Jirgin Sama na Dayton

Shiga Cikin Wasu Art

Idan kuna da ɗan lokaci don keɓancewa yayin da kuke filin jirgin sama na Dayton, me zai hana ku yi yawo ta cikin tarurruka kuma ku duba duk kyawawan fasahar gida? Hanya ce mai kyau don jin daɗin Dayton da Ohio ba tare da barin filin jirgin ba! Ƙari ga haka, tabbas zai sa jirarku ya fi jin daɗi. Ji dadin!

Wasu Pre-jir Pampering

Ka gangara zuwa ƙananan matakin a wurin tsaro, kuma za ka iya kula da kanka a Whipp Appeal Express Salon da Spa. Daga manicure zuwa tausa ko ma sabon salo - suna da wani abu ga kowa da kowa! Salon yana buɗe Litinin zuwa Lahadi daga karfe 5 na safe zuwa 7 na yamma, don haka ku tabbata kun shiga cikin sauri don ɗanɗano.

Sanin Filin Jirgin Sama

Kuna son cin gajiyar lokacinku a filin jirgin sama na DAY? Me ya sa ba za ku ɗauki ɗaya daga cikin rangadin nasu ba? Suna ba da nau'ikan nau'ikan guda uku: gogewa, tashar kashe gobara, da kare bam. Kowane yawon shakatawa yana kusa da mintuna 90 kuma zaku kasance cikin rukuni na mutane 12-15 - kuma kuna samun kyauta maraba! Yana kama da hanya mai ban sha'awa don ciyar da 'yan sa'o'i. Me kake ce? Za mu yi balaguro?

Samun Gyaran Caffeine

Idan ba za ku iya fara ranarku ba tare da kofi ba, je zuwa ɗaya daga cikin wuraren Boston Stoker na gida a DAY. Za ku sami mashaya abincin ciye-ciye a gaban tsaro tare da mashaya kofi a bayansa - dukansu suna buɗewa tun da ƙarfe 4:30 na safe kowace rana. Yi wa kanka kofi mai zafi na gasasshen kofi da kuma pretzel mai daɗi kafin ka tashi. Ji dadin!

Ajiye Kudi akan Yin Kiliya: Mafi arha Filin Motar Filin Jirgin Sama na Dayton

Ɗauki Cizo Don Ci

Shugaban zuwa Max da Erma's, wanda ke kusa da wurin binciken tsaro a babban tashar jirgin ruwa, don abinci mai daɗi ga duk Amurkawa kafin jirgin ku. Dakatar da kowane lokaci daga karfe 5 na safe don ɗaya daga cikin shahararrun guraben karin kumallo, ko kuma ku ɗauki burger burger a wannan gidan abinci mai daɗi. Fara ranar hutu da abinci mai kyau!

Manyan Abubuwan Yi Kusa da Filin Jirgin Sama na Dayton

Dayton Aviation Heritage National Historic Park

Idan kun kasance kusa da DAY, tabbatar da ɗaukar tuƙi na mintuna 15 kuma bincika Paul Laurence Dunbar, Wright Brothers Memorial Park. Wannan abin tunawa na tarihi an sadaukar da shi ga fitattun fuskoki uku na Ohio: Paul Laurence Dunbar, marubuci Ba'amurke; da ’yan’uwan Wright, waɗanda suka kawo sauyi a jirgin sama! Ɗauki lokaci don bincika cibiyar baƙo, gidan kayan gargajiya, da abubuwan tarihi daban-daban - za ku sami kyakkyawar fahimta game da tarihin Ohio. Kada ku yi kuskure!

Boonshoft Museum of Discovery

Je zuwa Dayton tare da yara? Gidan kayan tarihi na Boonshoft na Gano cikakke ne! Kasa da mintuna 15 daga Filin jirgin sama na Dayton, wannan gidan kayan gargajiya na yara yana ba da ilimin kimiyya da fasaha na mu'amala kamar yawon shakatawa na tsarin hasken rana, nunin mummy na Masar, da wurin tafki mai rai. Bugu da ƙari, akwai kuma gidan zoo, akwatin kifaye da planetarium don ƙananan ku don bincika. Sauti kamar ranar jin daɗi!

National Museum of the US Air Force

Kawai ɗan gajeren hanya daga filin jirgin sama na Dayton, zaku iya sanin girman mafi girma kuma gidan kayan gargajiya mafi tsufa a duniya. Idan kai mai sha'awar zirga-zirgar jiragen sama ne, tabbas yana da kyau a duba gidan tarihi na rundunar sojojin saman Amurka - yana da motoci kusan 400 da makamai masu linzami da ake nunawa, da tarin abubuwan tunawa da kayan tarihi waɗanda ke ba da labarin jirgin sama. Ƙari ga haka, za ku iya zagayawa wurin kuma ku ga ayyukan maidowa suna ci gaba - ƙwarewa ce da ba za ku manta ba!

Mafi arha Filin Jirgin Sama na Dayton don Matafiya na Kasafin Kudi

Dayton Art Institute

Kuna shirin yin tafiya zuwa Gidan Tarihi na Fine Arts? Wannan gini mai ban sha'awa irin na Renaissance na Italiya yanzu ya zama gida ga kayan fasaha sama da 20,000. Bincika abubuwan nune-nune na wucin gadi da ake nunawa yayin ziyarar ku ta danna nan - mil 12 ne kawai! A ji daɗin bincika duk ƙwararrun ƙira a ciki da waje a cikin ƙayyadaddun nunin nunin tafiye-tafiye. Yi babban lokaci!

SunWatch Kauyen Indiya/Pakin Archaeological

Kai zuwa filin jirgin sama na DAY don tuƙi na mintuna 20 kuma zaku sami gidan kayan gargajiya na buɗe ido bisa wani tsohon wurin zama na kusan 250 ƴan asalin ƙasar Amurka. Wannan wurin binciken kayan tarihi mai girman kadada uku (hectare 1.2) yanzu shine gogewar tarihi mai rai inda baƙi za su iya koyo game da rayuwar ƙauyen Indiyawan Amurka mai shekaru 800. Ana samun tafiye-tafiyen jagororin don kowane zamani, yana mai da ita cikakkiyar ranar fita iyali! Don haka me zai hana a bincika kuma ku sami haske game da rayuwar ’yan asalin Amirkawa? Ba za ku yi nadama ba!

Amurka Packard Museum

Tafiya zuwa Dayton? Masoyan mota yakamata su tabbata suna lilo ta hanyar Packard Museum ga wata rana da ba za a manta ba! Mintuna 15 kacal daga filin jirgin saman, wannan gidan kayan gargajiya yana dauke da motoci sama da 50 da Kamfanin Mota na Packard ya kera, tare da abubuwan tunawa da tarihinsu. Ba a ma maganar ba, za ku ji sha'awar ginin Art Deco na 1917 mai ban sha'awa wanda ke da shi duka! Don haka, kar ku yi kuskure - shirya tafiya zuwa Gidan Tarihi na Packard a ziyararku ta gaba zuwa Dayton.

Yin Kiliya Filin Jirgin Sama na Dayton akan kasafin kuɗi: Akwai Wuraren Mota Mafi arha

Carillon Historical Park

Idan kana neman wani wuri kore don shakatawa kusa da Dayton, duba Carillon Historical Park! Hanya ce mai nisan mil 15 (kilomita 24.1) daga DAY kuma gida ce zuwa kadada 65 (kadada 26.3) na cibiyoyin ilimi - kamar Cibiyar Jiragen Sama ta Wright Brothers da kuma mafi tsufa gini a Dayton. Kuna iya zuwa cibiyar ƙirƙira da masana'antu don koyon duk abubuwan da aka yi a yankin. Yayi kama da kyakkyawan wurin shakatawa!

Yankin Tarihi na Oregon

Kuna neman hangen nesa a baya? Kada ku duba fiye da Gundumar Tarihi ta Oregon! Wannan yanki mai katanga 12 ya samo asali tun farkon shekarun 1820 kuma yana da wasu misalai masu ban sha'awa na gine-ginen Victoria. Lokacin da kuka ziyarta, za ku sami wuraren zane-zane, shaguna, wuraren shaguna da mashaya don bincika. Rayuwar dare tana da ƙarfi musamman - tabbas za ku sami abinci mai daɗi da yanayi mai kyau. Mafi kyawun duka, yana da nisan mil 15 daga filin jirgin sama na Dayton - cikakke don tafiya mai sauri!

Wanne Terminal?

Babban filin jirgin sama na Dayton yana da tashar tashar jiragen ruwa guda ɗaya, tare da concourses guda biyu - A da B. Yana da sauƙi don gano hanyar ku - babban tashar yana tsakiyar, kuma ƙungiyoyi biyu a kowane gefe. Kuna iya duba irin jiragen da ke akwai ta hanyar kallon masu sa ido da ke cikin ginin. A madadin, zaku iya duba kamfanonin jiragen sama waɗanda ke ba da jiragen zuwa da daga filin jirgin Dayton akan gidan yanar gizon su. Yana da sauƙi!

Yadda ake zuwa Dayton Airport

Nemo Cikakken Filin Kiliya na Filin Jirgin Sama na Dayton tare da waɗannan Nasihun

Car

Idan kana neman zuwa Dayton International Airport, dake cikin Ohio a tsakiyar yammacin Amurka, to yakamata kayi amfani da lambar ZIP OH 45377 azaman kewayawa. Idan kuna zuwa daga Toledo (arewa), Cincinnati ko Downtown Dayton (kudu) sannan ku ɗauki I-75 zuwa I-70 West kuma ku fita a 32 don isa filin jirgin sama. Idan kuna zuwa daga Columbus (gabas) ko Indianapolis (yamma), to ku ɗauki I-70 kuma ku sake fita a 32 don isa filin jirgin sama. Sauƙi kamar haka!

Bus

Kuna zuwa filin jirgin sama na Dayton? Ɗauki Hanyar 43 daga Downtown Dayton! Tafiya za ta ɗauki kusan mintuna 30 kuma akwai motocin bas da ke gudana cikin yini. Sauƙin peasy!

Rarraba-hauwa da masu zaman kansu

Idan kuna zama a Dayton, yana da daraja duba tare da otal ɗin ku don ganin ko suna ba da jigilar kaya kyauta zuwa ko daga filin jirgin sama - da yawa daga cikinsu suna yi! A madadin, akwai kuma sabis na jigilar kaya masu zaman kansu waɗanda ke ba da keɓancewar ko haɗin kai daga wurare daban-daban a cikin birni zuwa filin jirgin sama. To, idan ya dace a gare ku, me ya sa ba za ku yi amfani da shi ba?

Amfani mai amfani

Gano Ƙarshen Wuraren Kiliya na Filin Jirgin Sama na Dayton don Tafiya ta gaba

Saurin Saukewa Da Karɓa

Idan kana ɗaukar fasinja ko sauke fasinja, yi amfani da lambar wayar salula kyauta ko mintuna 30 na parking na kyauta a cikin Garage Parking. Kiliya a can kuma je zuwa Terminal Building idan fasinja ya riga ya jira. Ko, idan kuna buƙatar jira jirgi ya zo, yi amfani da allon sa ido na jirgin a cikin adadin wayar salula don ci gaba da sabuntawa. Ka tuna, ba a yarda ka jira ko yin fakin a gaban Ginin Tasha ba.

Tashi Sa'o'i Biyu Kafin Jirginku

Filin jirgin sama na DAY yana ba da shawarar isowa aƙalla sa'o'i biyu kafin lokacin tashi da aka tsara. Ko da yake wasu matafiya sun ce tsarin tsaro a DAY yawanci yana da sauƙi don wucewa cikin sauri, yana da kyau ku bar kanku ƙarin lokaci idan abubuwa sun cika lokacin da kuka isa.

Ɗauki Kwalba mara komai

Kawo kwalban fanko tare da ku ta hanyar tsaro babban ra'ayi ne! Ta wannan hanyar, zaku iya adana kuɗi akan siyan ruwan kwalba kuma ku kashe shi akan wani abu mafi daɗi ko daɗi don jirgin ku. Ƙari ga haka, akwai tashoshi masu cike da ruwa a gefen iska kusa da dakunan wanka a cikin wuraren taron biyu. Don haka me zai hana ka kawo naka kwalbar da za a sake amfani da ita don kiyaye kanka da ruwa?

Tambayoyin Tambayoyi na Filin Jirgin Sama na Dayton

Cikakkar Jagora don Neman Kiliya ta Filin Jirgin Dayton mai arha

Za ku iya shan taba a filin jirgin sama na Dayton?

DAY filin jirgin sama ne mara shan taba, don haka babu izinin shan taba a cikin tashar. Idan kana buƙatar shan taba yayin wucewa, akwai wuraren da aka keɓe a wajen filin jirgin sama. Kawai ku tuna cewa idan kuna da jirgin sama mai haɗawa, kuna buƙatar barin DAY kuma ku koma ta hanyar tsaro bayan shan sigari.

Shin DAY yana da PreCheck TSA?

Kuna shirin tafiya ta filin jirgin sama na Dayton? Idan haka ne, zaku iya amfani da damar TSA PreCheck shirin. Wannan sabis ɗin yana bawa matafiya damar wucewa ta tsaro cikin sauri da sauƙi tare da saurin dubawa. Don shiga, duk abin da kuke buƙatar yi shine ƙaddamar da aikace-aikacen kan layi sannan ku tsara alƙawari a cibiyar rajista. To me yasa jira? Samu TSA PreCheck a yau kuma sanya tafiye-tafiyenku su zama iska!

Shin Filin Jirgin Sama na Dayton yana da WiFi kyauta?

Haɗa zuwa WiFi kyauta yayin da kuke a DAY Terminal! Don samun kan layi, zaɓi cibiyar sadarwar 'Jama'a' kuma kashe duk wani ɓoyewa. Lokacin da ka buɗe burauzar gidan yanar gizon ku, zaku iya bincika abubuwan cikin zuciyar ku. Ji dadin!

Shin Dayton International yana da adadin Wayar Salula?

A filin jirgin sama na Dayton, zaku iya kan gaba zuwa babban adadin wayar hannu da ke Terminal Drive don WiFi kyauta da allon sa ido na jirgin. Kawai shigar da lambar ZIP kuma za ku kasance a wurin ba da daɗewa ba! Yayin da fasinjan ku yana jiran ku, me zai hana ku ci gajiyar free 30 minutes parking samuwa a cikin garejin Yin Kiliya? Ka tuna cewa motoci dole ne a kasance a koyaushe a wurin taron wayar salula. Ji daɗin jiranku!

Nasihu don Nemo Mafi kyawun Kasuwancin Kiliya na Filin Jirgin Dayton

Wani lokaci Filin jirgin saman Dayton zai buɗe?

DAY a buɗe take duk rana, kowace rana - wannan yana nufin 24/7! Amma kar ku yi tsammanin samun da yawa a sa'o'i marasa kyau - yawancin zaɓin abinci da abin sha suna buɗewa da misalin karfe 4:30 na safe, sannan a sake rufewa bayan tashin jirgin na ƙarshe a 7:30 na yamma. Siyayya gabaɗaya tana kan jadawali iri ɗaya kuma. Don haka idan kuna buƙatar wani abu a cikin sa'o'in dare, ba ku da sa'a!

Yaya Nisa Daga Cincinnati?

Idan kana neman madadin filin jirgin sama don tashi ciki da waje daga Cincinnati, Dayton Airport (DAY) ya wuce sa'a guda da mota. Kuna iya yin hayan mota, ɗauki taksi, ko Charter Vans don tafiya. Yana da nisan mil 66 (kilomita 106.2) daga Cincinnati/Arewacin Kentucky International Airport, don haka babban zaɓi ne idan kuna neman ɗaya.

Wane Fita Kuke Zuwa Filin Jirgin Sama na Dayton?

DAY yana dacewa daidai kusa da I-70, fita 32. Idan kana neman kwatance, kawai toshe lambar ZIP!

Ina Filin Jirgin Sama?

Filin jirgin saman Dayton yana nisan mil 13 (kilomita 20.9) daga Downtown Dayton a gundumar Montgomery, Ohio. Yana cikin yankin kudu maso yammacin Ohio wanda yanki ne na Yankin Tsakiyar Tsakiyar Tsakiyar Tsakiyar Amurka. DAY yana fa'ida daga kusancinsa zuwa manyan manyan tituna biyu - I-70 da I-75 - suna ba da sauƙin shiga manyan biranen ƙasar. Don haka, idan kuna neman hanyar da ta dace don yin balaguro a cikin Amurka, tabbas filin jirgin sama na Dayton ya cancanci la'akari!

Kwatanta ku Ajiye: Mafi kyawun Garages na Filin Jirgin Dayton An duba

Wanene Ya mallaki Filin Jirgin Sama na Duniya na Dayton?

Filin jirgin sama na Dayton filin jirgin sama ne na jama'a mallakar birnin Dayton. Kamar dai galibin filayen jirgin saman Amurka ne, mallakar gwamnatin tarayya, birni ko hukumar filin jirgin sama - ban da ɗaya kawai!

Shin Filin Jirgin Sama na Dayton yana da USO?

Ci gaba zuwa USO Lounge a filin jirgin sama na DAY idan kuna cikin soja ko tafiya tare da dangi! Bude daga karfe 8 na safe - 8 na yamma, yana da wurin shakatawa mai kyau da dakin TV don shakatawa kafin ku hau jirgin ku. Bugu da ƙari, suna ba da kayan ciye-ciye kuma! Don haka kar a manta da tsayawa lokacin da kuke filin jirgin sama. Yi jirgin lafiya!

Wadanne wurare zan iya tashi zuwa kuma Daga Filin jirgin saman Dayton?

Jiragen sama daga filin jirgin sama na Dayton na iya kai ku zuwa kowane nau'in wurare masu ban sha'awa, ko dai kai tsaye ko tare da jirage masu haɗi! Shirya tafiyarku na gaba bai taɓa yin sauƙi ba. Ina zaku je?

  • Sydney

  • Melbourne

  • Brisbane

  • Canberra

  • Newcastle

  • Perth

  • Gold Coast

  • Cairns

  • Hobart

  • Sunshine Coast

  • Launceston

  • Ballina-Byron

  • Auckland

  • Wellington

  • Christchurch

  • Nelson

  • Los Angeles

  • Mai gadi

  • Gatwick

  • London City

  • fiumicino

  • Venice

  • Barcelona El Prat

  • Madrid

  • Buenos Aires

  • Zurich

  • Frankfurt

  • Hamburg

  • Cape Town

  • Dublin

  • Calgary

  • Toronto

Yadda Ake Nemo Mafi arha Farashin Mota Filin Jirgin Sama na Dayton

Nemo Yin Kiliya, Wuraren Mota & Garages Kusa da ku.

Shiga Nemo Kyauta →